A News Website
ksr
Home Books About US Contact US
 
 
 
 
 
వైసిపి-అమెరికా,సింగపూర్,మలేసియా కమిటీలు
Share |
December 11 2018, 6:32 pm

అమెరికా, మలేసియా,సింగపూర్ తదితర దేశాలలో ఉన్న ప్రవాస వైఎస్ ఆర్ కాంగ్రెస్ కమిటీలలో జరిగిన నియామకాల గురించి ఆ పార్టీ ఒక ప్రకటన విడుదల చేసింది. ఆ వివరాలు ఇలా ఉన్నాయి.

USA NRI WING COMMITTEE

S.No. Name Designation
1 Madhulika Chavva Convenor
2 Ratnakar Pandugayala Convenor
3 Dr Vasudeva Nalipireddy Convenor
4 Dr. Sridhar Korsapati Convenor
5 Ramesh Reddy Valluru Governing Council
6 Subbareddy Chinthagunta Governing Council
7 Siva Annapureddy Governing Council
8 Dr. Raghava Reddy Goshala Governing Council
9 Rami R Alla Governing Council
10 Hari Prasad Lingala Governing Council
11 Pratapreddy Bhimreddy Governing Council
12 Gopinath Reddy Governing Council
13 K.V.Reddy Governing Council
14 Surendra Battinapatla Core Committee ‐ Regional Incharge
15 Krishna Koduru Core Committee ‐ Regional Incharge
16 Dr. Rami R. Buchipudi Core Committee ‐ Regional Incharge
17 Dr. Dhanunjaya Gaddam Core Committee ‐ Regional Incharge
18 Ramana Putlur Core Committee ‐ Regional Incharge
19 Chinnababu Reddy Core Committee ‐ Regional Incharge
20 Raghu Ariga Core Committee ‐ Regional Incharge
21 Ravi Ballada Core Committee ‐ Regional Incharge
22 Chandu Reddy Chintala Core Committee ‐ Regional Incharge
23 Venkatram Chintham Core Committee ‐ Regional Incharge
24 Subbareddy Meka Core Committee ‐ Regional Incharge
25 Ramana Krishtapati Core Committee ‐ Regional Incharge
26 Pammi Subbareddy Core Committee ‐ Regional Incharge
27 Pulla Reddy Yeduru Core Committee ‐ Regional Incharge
28 Dr. Pavan Pamudurthi Core Committee ‐ Regional Incharge
29 Sai Prabhakar Yerrapragada Core Committee ‐ Regional Incharge
30 Sachi Mutluru Core Committee ‐ Regional Incharge
31 Nandyala Veera Reddy Core Committee ‐ Regional Incharge
32 Ramagopal Devapatla Core Committee ‐ Regional Incharge
33 Dr. Konda Mohan Core Committee ‐ Regional Incharge
34 Devulapalli Ramana Reddy Core Committee ‐ Regional Incharge
35 Prasanth Reddy T Core Committee ‐ Regional Incharge

36 Prabhakar Reddy Chinepalli Core Committee ‐ Regional Incharge
37 Rangeshwar Kona Core Committee ‐ Regional Incharge
38 Srinivasa Reddy Yarrabothula Core Committee ‐ Regional Incharge
39 Prasad Mallu Core Committee ‐ Regional Incharge


QATAR NRI WING COMMITTEE

Sl.No. Name Designation
1 Sasikiran Dondapati Convenor
2 Ravi Suryaprakash rao Co‐Convener
3 Jaffer Hussain Co‐Convener
4 B.Giridhar Co‐Convener
5 Sunkara Sambhasiva rao Advisor
6 Vardanapu .Prakash Governing Council
7 N.Nageswara rao Governing Council
8 Prasanth Muttabattula Governing Council
9 Shahabuddin Syed Governing Council
10 Nemani Leopod King Tresaror
11 Tamala pakula arun kumar Asst.Tresarer
12 Yerramsetti Bhargav kumar Asst.Tresarer
13 Vardanapu .yesuratnam Sports.(Incharge)
14 Nethala .Jayaraju Sports Member
15 M.Sandesh kumar Sports Member
16 Naveen Nalli Sports Member
17 Raju Matta Sports Member
18 Chanti .Geddam Social Media (Incharge)
19 Injeti srinu Social Media
20 Venkata ramsagar kola Social Media
21 Aaron Manesh R Youth Incharge
22 Siringala manibabu Youth member
23 Manda peddiraju Youth member
24 Chilakapati chittibabu Youth member
25 Lankapalli Vinodkumar Youth member
26 Mathi Suresh kumar Youth member
27 Rajasekar Medidi Youth member
28 Balam srinivasrarao Youth member
29 Pilli Murali mohan krishna BC Member
30 N.Ganesh(Hemanth) IT Incharge



SINGAPORE NRI WING COMMITTEE

Sl.No. Name Designation
1 BOMMAREDDY SRINIVASULU REDDY CONVENER
2 VATSAVAI PRUDHVI RAJU CONVENER
3 DAKKATA JAYA PRAKASH CONVENER
4 MARAKA MAHESWARA REDDY SECRETARY
5 GUNTI RAM MALLAIAH SECRETARY
6 ALINENI SATHISH RAO SECRETARY
7 CHELLABOINA LAKSHMI PATI SECRETARY
8 PADALA VEER REDDY SECRETARY
9 TIPPALA DHURYODHANA SECRETARY
10 G . KRISHNA REDDY SECRETARY
11 B.S.RAJU SECRETARY
12 SUDHA LAKSHMI REDDY SECRETARY
13 LAKSHMI NARASIMHA REDDY SECRETARY
14 N . VENUGOPALA REDDY TREASURER
15 DILLI VINAY KUMAR EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
16 VENDRA SRI MURALI EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
17 PATI ANJIBABU EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
18 ARIGELA SRINIVASA RAO EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
19 MITTANA CHINNA ABBAYI EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
20 KANDULA SIVA MOHAN REDDY EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
21 CHELLABOINA VEERA VENKATA SIVA
NAGARAJU EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
22 GOLLAPALLI LINGA REDDY EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
23 NAMMI TEJA VENKATA LAKSHMI PRASANNA
KUMAR EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
24 TAMANAMPUDI MOHANSANKAR EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
25 RAJARAPU DEVENDRA EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
26 SIRIGI REDDY ANKALA REDDY EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
27 PASUPULETI SANDEEP EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
28 GARLAPATI PRASADU EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
29 NEELAMMAGARI SIMHACHALA REDDY EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
30 YAPARLA SUDEEP EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
31 UDUMULA ANJANEYA REDDY EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
32 GUDIPALLI SURESH BABU EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
33 SIRIPURAPU HARI RAO EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
34 SANKE SRINIVASA RAO EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
35 VENNA VEERA REDDY EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
36 BHOOMRAJ RUDRA EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
37 CHANDRA SUBBI REDDY EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
38 SUDHA RAMAMOHAN REDDY EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
39 RAPETI JANARDHAN RAO EXECUTIVE COMMITTEE MEMBER
40 PILLI SANTHOSH KUMAR REDDY SOCIAL Media Team
41 NAKKA DORABABU SOCIAL Media Team



42 DUVVURU MURALI KRISHNA SOCIAL Media Team
43 NAYAB RASOOL SOCIAL Media Team
44 DUGASANI SANJAI KUMAR REDDY SOCIAL Media Team

MALAYSIA NRI WING COMMITTEE

Sl.No. Name Designation
1 Mahesh Babu Kanamala Convener
2 Vijaya Bhaskar Reddy Lebaku Convener
3 Bajibaba Shaik Convener
4 Revanth Raju Tipparaju Convener
5 Surakshith Reddy Akepati Convener
6 Gopal Krishna Sattiraju General Secretary
7 Rama Krishna Reddy General Secretary
8 Sundra Reddy General Secretary
9 Rambabu Remalli General Secretary
10 Avinash Penukonda General Secretary
11 Vishnu General Secretary
12 Vasudeva reddy Tatireddy Secretary
13 Nooka Changal Reddy Secretary
14 Jaypal Reddy Secretary
15 Koti Reddy AK Secretary
16 Naveen Reddy Social Media Coordinator
17 Sabmi Reddy Social Media Coordinator
18 Rajasekar Guniganti Social Media Coordinator
19 Narayana Battini Treasurer
20 Samba Siva Chinta Treasurer
21 Rama Rao Penigalapati Treasurer
22 Koidala Sam Siva Executive Committee Member
23 Ramana Reddy Executive Committee Member
24 Muralidhar Reddy Executive Committee Member
25 Venkateswarlu Executive Committee Member
26 Kareem Executive Committee Member

AUSTRALIA NRI WING COMMITTEE

Sl.No. Name Designation
1 Bhargav Reddy Bhavanam Media In‐Charge

tags : ysrcongress,nri

Latest News
*చంద్రబాబుకు తిరుగు గిప్ట్ ఇవ్వాలి కదా-కెసిఆర్
*జాతీయ రాజకీయాలలో కీలకపాత్ర-కెసిఆర్
*తెలంగాణ ఎన్నికలు-జగన్ రియాక్షన్
*లగడపాటి వల్ల ఎందరు మునిగారో
*ఈవిఎమ్ లు టాంపరింగ్ అయ్యాయేమో-కాంగ్రెస్
*ఆంద్ర ప్రజలు ఎదురు చూస్తున్నారు-వైసిపి
*తెలంగాణ టిఆర్ఎస్ దే..ప్రజా కూటమికి ఎదురు దెబ్బ
*ఆ ఫామ్ హౌజ్ ను రాహుల్ ఎవరికి అద్దెకిచ్చారు
*భూసేకరణ చట్టం- ఎపి,తెలంగాణలకు నోటీస్
*పవన్ కల్యాణ్ తెల్ల కాగితం వంటివాడు
*ఈ నేతాజీ రెండు పార్టీలలోనూ ఉంటారా
*మనుమడు కొత్త పార్టీ నెలకొల్పారు
*ఎపిలో రాజ్యాంగ సంక్షోభం
*కాంగ్రెసై్ కు ఒవైసీ ప్రశ్న
*కొత్త జాతీయ పార్టీ- కెసిఆర్ సంచలనం
*నేను ,అసద్ దేశం అంతా తిరుగుతాం
*కెసిఆర్ స్పందన
*పరువు పోయిన బాలకృష్ణ- తెలివిగా జూనియర్
*బిజెపి బలహీనపడుతోంది-చంద్రబాబు
*రేవంత్ ఓటమి- ఆశ్చర్యమేనా
*బిజెపి మూడు రాష్ట్రాలల చుక్కెదురు
*బిసి వెలమలకోసం కార్పొరేషన్ -జగన్ హామీ
*మోడీపై చంద్రబాబు నోట్స్ ఇచ్చారట
*పవన్ కల్యాణ్ తెల్ల కాగితం వంటివాడు
*ఆ సి.ఎమ్. ప్రసంగం కొంప ముంచుతుందేమో
* ఆ ఎయిరో పోర్టును మాకే అప్పగించండి-రాష్ట్రం
*ఎపిలో రాజ్యాంగ సంక్షోభం
*చంద్రబాబు రావడం మేలు చేసింది
 
 
 
 
 
 
 
 
   
     

 
 
Privacy Policy | copyright © 2011 www.kommineni.info